FREE FLAVA

21 century funny babies

21 century funny babies

Added By: FREEFLAVA
on 09-06-2014
Category: Comedy
Tags: 21 century funny babies
Views: 1247 | Comments: 0



Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

1. Rich Women Looking For Men

Added by Koku Tibaimuka on August 3, 2014

2. Rich Women Looking For Men

Added by Koku Tibaimuka on August 3, 2014

Top 5 Videos this Week

Don't mess with an Angel

Information

Don't mess with an Angel

When Marichuy was born, her mother, believing she was dying, entrusted her baby to a priest, who took her to an orphanage. At age 14, Marichuy runs away and begins to live in the streets, doing her best to survive.

Members: 110
Latest Activity: Dec 17, 2013


Alipozaliwa Maria De Jesus, ‘Marichuy’, mama yake, Cecilia Velarde, aliamini kuwa mwanaye angefariki, akampeleka mtoto wake kwa mchungaji,aliyekuwa akiitwa Padre Anselmo, ambaye alimpeleka kwa watu wasiojiweza. Akiwa na miaka 15, Marichuy akatoroka na kukimbilia mtaani ambako alikwenda kuishi, huko alikuwa akifanya kila linalowezekana ili mradi tu aishi.
Miaka ikapita akiwa
huko mtaani, siku moja akavamiwa na mlevi. Baada ya hapo akawa anapata ndoto mbaya na kujikuta akiwachukia wanaume.

Candelaria, mwanamke mmoja ambaye kazi yake ni Udobi anampa ofa ya kukaa nyumbani kwake na kumchukulia Marichury kama mtoto wake. Marichuy anafanikiwa kupata kazi nzuri na kumsaidia Candelaria.

Siku moja, Marichuy anasababisha fujo na kupelekwa mahakamani ambapo anakwenda kukutana na Jaji ambaye ni baba yake wa Damu, (Ingawa hakuna kati yao ambaye aliujua ukweli), baba huyo akataka kumpeleka Jela.

Kwa upande mwingine Juan Miguel San Roman, ambaye alifanikiwa kuokoka katika ajali ya ndege , hakuwa akimpenda mke wake Viviana, anaamini kuwa Marichuy ni msichana asiyekuwa na tatizo.

Hata hivyo Viviana anakuwa mzima anaamua kuishi maisha ya starehe bila kuifahamisha familia yake kuwa yuko hai.

Marichuy anasaidiwa na mwanasaikolojia ambaye ni Juan Miguel San Roman, ambaye anataka kuona mazuri kwa Marichuy.

Marichuy anaachiwa huru kwa dhamana ya Juan Miguel na akapanga mpango wa kuishi naye nyumbani kwake pamoja na mtoto wake, Mayita, mama mkwe wake, Onelia, na dada yake ,Rosio.

Wakati Marichuy akiwa kwenye nyumba ya Migel wakajikuta wamekuwa wapenzi. Lakini Juan Miguel anaamua kumpeleka Marichuy kwenye nyumba ya Velarde ili kulikuza penzi lao.

Estefania yeye anamchukia Marichuy kwasababu yeye pia anampenda Juan Miguel. Estefania na shangazi yake, Isabella, wanagundua kuwa Marichuy ni mtoto wa Velardes, wanamfanyia mbaya Marichuy na kumfanya aonekane mwizi ambaye alimuibia Velardes.

Cecilia anawaonya Estefania na Marichuy. Hata hivyo Estefania anafanikiwa kuanzisha uhusiano na Juan Miguel, kitendo kinachomtia wivu Marichuy.

Baada ya Patricio kuupata uongo wa Marichuy na tabia zake, Marichuy anaamua kumwambia Juan Miguel kwamba anataka kuishi na yeye, kwasababu hataki kukaa na Velardes.

Juan Miguel anakubari maombi ya Marichuy na kumchukua wakaishi pamoja.. je watu hawa watakuwa mke na mume?

Juan Miguel anagundua kuwa yeye ndio alimvamia Marichuy alipokuwa mdogo lakini Marichuy anashindwa kutambua ni jinsi gani ilitokea. Pale Juan Miguel alipoanza kumuepuka akihisi makosa yake na huenda Marichuy akamgundua, Marichury akaanza kudhani huenda Juan Miguel anamchukia, ambapo alimua kuwambia kuwa anampenda.

Juan Miguel anapanga mpango wa kumuoa.. Lakini anashindwa atafanyaje kwani tatizo ni lile alilowahi kufamfanyia alipokuwa mdogo.

Padre Anselmo na Eduardo (rafiki wa kuaminika wa Juan Miguel ) wanamuonya Juan Miguel amwambie kumwambia marichuy kabla hajamuoa kuwa yeye ndio aliyemvamia wakati akiwa mtoto lakini Miguel akahofia huenda akaharibu mapenzi yao Marichuy.

Wakaamua kufunga ndoa na kwenda kwenye fungate la maana.

Asubuhi Marichuy anapoamka anaamkia kwenye ndoto akiwa amegundua kuwa mbakaji wake ni Juan Miguel.


Miguel akamuomba msamaha kwa kitendo kile lakini hakukubari kutoa msamaha na kuamua kurudi kuishi na Candelaria.

Siku chache baada ya tukio, Juan Miguel anatembelea chama kimoja na huko anagundua mgonjwa mwingine. Kwa wasiwasi mkumbwa, akamuona mke wake ambaye alitakiwa kuwa mfu. Kwa wakati huo,akachukua jukumu la kujua kilichotokea kwa mkewe na kumsaidia kurudi katika hali yake ya kawaida.

Je itakuwaje kwa Marichuy atamsamehe Miguel au atamrudua mke wake…


JUAN MIGUEL AND MARICHUY
MARICHUY AND JUAN MIGUEL

Discussion Forum

don't mess with the angel

Started by Nafisa Aliyu Jan 31, 2011. 0 Replies

juen miguel is going to bostom an study so that he can operate on marichy,after six mount he came back to mexico he become the best doctor that can cure maite,but her father refuase bcos of his anger…

does mirichuy still love juan miguel?

Started by Siyang'sha John Shao. Last reply by DESY ERNEST Aug 15, 2010. 1 Reply

I think she loves him but she doesn't wat to show herself after what happened between them

How will DON'T MESS WITH AN ANGEL end?

Started by WE ARE G5 Jun 8, 2010. 0 Replies

Will Marichuy recognize her real parents?

Comment Wall

Comment

You need to be a member of Don't mess with an Angel to add comments!

Comment by Mercy on January 4, 2011 at 11:10am
Am in love with d soap,but when will estefi n isabella b unmasked?
Comment by Siyang'sha John Shao on December 8, 2010 at 7:16pm
Also what happened to marichuy and omar
Comment by Siyang'sha John Shao on December 8, 2010 at 7:15pm
Please can you tell me what made marichuy 2 blind coz i was at school. so i don't know what is going on
Comment by Henry leopard lwambuka on December 8, 2010 at 5:50am
Dats fantastic movie,but u knw wat dizain kama movie ndefu vle...ila co ishu MIA
Comment by Henry leopard lwambuka on December 8, 2010 at 5:49am
Dats fantastic movie,but u knw wat dizain kama movie ndefu vle...ila co ishu MIA
Comment by Henry leopard lwambuka on December 8, 2010 at 5:48am
Dats fantastic movie,but u knw wat dizain kama movie ndefu vle...ila co ishu MIA
Comment by Henry leopard lwambuka on December 8, 2010 at 5:47am
Dats fantastic movie,but u knw wat dizain kama movie ndefu vle...ila co ishu MIA
Comment by Henry leopard lwambuka on December 8, 2010 at 5:46am
Dats fantastic movie,but u knw wat dizain kama movie ndefu vle...ila co ishu MIA
Comment by Febleeks Godbleeks on November 28, 2010 at 7:21pm
hi
Comment by Nafisa Aliyu on November 19, 2010 at 4:03pm
marichuy she will recognise her parent but d tragedy is dat marichuy will become blind but juan miguel talk with the specialist perhaps she will survive.
 

Members (109)

 
 
 

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }