Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

Comment

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

Comment by MELKIZEDECK ALFRED on April 13, 2012 at 4:36pm

ee bhana hawa watoto watatuua kwa haya mabom cjui huyo atakuwa nani ka c mchina!

Comment by Theophily Kilasi on April 12, 2012 at 9:13pm

Wow,nice poz!!

Comment by mukhramu akramu on April 11, 2012 at 12:00pm

ni ubwege tu huu wanchojua kuwaweka watu roho juu na kuwaua kwa presha,hamna kitu humo

Comment by EMMANUEL ARON KITUNDU on March 6, 2012 at 8:38pm
Uchofu ngoja nimuulize kama atakubali.
Comment by IL-YA on March 5, 2012 at 10:03pm

muwe mnapiga picha kama hizi then mnatuwekea na namba zenu za simu !

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }