Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

1. UTAMU

Added by Denis Justin on July 23, 2009

2. jadi 2

Added by lucas leiva on July 6, 2014

Comment

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

Comment by ahmed abdi basha on March 14, 2012 at 12:55pm

doh wasanii hawa

Comment by rahim said on March 13, 2012 at 4:33pm

kweli ukimwi huwezi kuisha duniani kwa mtindo huuu

Comment by Mangi sambeke on March 11, 2012 at 1:35pm

SI BORA WANGEVUA ZOTE KABISA KIELEWEKE KABISA

Comment by Frank Fungamenza on March 10, 2012 at 1:20pm
Msanii ni kioo cha jamii!
Ila KWA kazi hii sasa wasanii mmekuwa wazinii sasa!!...so it's better we call u wazinii wa jamii!! Yes! Wazinii wa jamii!!
Comment by innocent kowe on March 8, 2012 at 8:37am

wat the f**k... xa muwe porn star 2 ijulikane... halafu we cjui ndo ant hpo una lolote umetia kinyaa.. kanumba na ulokole wko go to hell!!!!

Comment by Marlown Mwaisanila on March 7, 2012 at 11:05pm
me siamini ka huyo kanumba kweli...yani dah!!
Comment by Thierry-Patience NTAMA on March 7, 2012 at 1:05pm

Wasanii, hamna yaha mambo nia uhuni!!!!!!!!!!!!!!!!!Jameni sasa hapa what do they feel cos we know that they are humanbeings. 

Comment by THOMAS MMUNI on March 7, 2012 at 8:14am

ndo raha ya kuigiza hiyo kumbe ndo maana kanumba haoi na huyu mdada ndo maana haolewi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment by IL-YA on March 5, 2012 at 9:53pm

Mh! huu sasa uhuni! ati hawa ndio wasani wanaoelimisha jamii,hiyo ndiyo elimu!

Comment by theresia kiwia on November 21, 2011 at 2:13pm

hakuna usanii sasa kwa hali hiyo ni udhalilishaji tupu.hata wewe kanumba kumbe huna llte

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }