Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

Top 5 Videos this Week

DJ CHOKA
  • Male
  • DAR ES SALAAM
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter

DJ CHOKA's Friends

  • assaniclaude
  • Qim Manifester
  • Baraka Maftah
  • joff mulenga
  • jordan joseph
  • Ray .B. Beats
  • deus kizenga
  • byson baby
  • Steven Paul Anatory
  • ngauro adriano
  • joshua mkomwa
  • Emmanizo
  • Shamii Dg
  • Angel ernest
  • moudygizzy hamza

Music

Loading…

Profile Information

Status
single
Looking to
to make friends
About me
I love chating
Likes - Movies, Music , Television, Activities, Books
Prison Break
My school's/ Collage/ unversity's or Company's name
DJ
Am also a member of
hi5, Facebook, Tagged

Gifts Received

Gift

DJ CHOKA has not received any gifts yet

Give a Gift

 

IPO SIKU NDOTO ZANGU ZITATIMIA....

Latest Activity

DJ CHOKA's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

DJ CHOKA's Videos

  • Add Videos
  • View All

DJ CHOKA's Blog

www.djchoka.blogspot.com

Posted on April 14, 2009 at 5:00pm 2 Comments

BONGO STAR LINK

NAWASHUKURU SANA KWA KUTEMBELEA DJCHOKAblog SINCE 2009

Mambo vipi wadau...
Imekuwa ni muda mrefu sana tumekuwa wote tokea 2009 mpaka leo hii na bila kutetereka, nimepita vishawishi vingi mabonde na milima na vyote nikavivuka huku nikiwa na nyinyi wadau wangu wa DJCHOKAblog. 

Nilishakatishwa tamaa lakini nikamweka mungu mbele na nikasema nitavishinda vita hivi, na leo najaribu kusema naendelea kumwomba mungu huu mziki ninaupiganie ufike sehemu hata usipofika lakini naweza subutu kusema nilijaribu kidogo. 

Natoka rasmi kwenye blog nahamii kwenye website, nilikuwa namajina mengi sana yakuiita hii website yangu mpya lakini majina hayo yote yangu yameshawahiwa na watu nisiowajua na wakanunua Domain na kuzimiliki. Lakini sikukata tamaa ndipo nikaona niite website hii yetu kwa jina la DJ CHOKA MUSIC. Nikiwa na maana vitu vitakavyokuwa ndani ya hii website asilimia 90 ni mziki na habari za wasanii wetu wa nyumbani. Bado sijajua mbele kukoje ila naomba ushirikiano wetu ili tuweze kuuvuka huu mto mkubwa ambao uko mbele yetu.

SINA CHA KUWALIPA ZAIDI YA ASANTE KWA KUTEMBELEA DJCHOKAblog NA ASANTE KWA WEWE MDAU WANGU MZURI UNAYENIOMBEA MAZURI KILA KUKICHA NA ASANTE WEWE ADUI YANGU UNAEPENDA KUKATISHA MAENDELEO YANGU.

NAWEZA KUSEMA MANENO HAYA MACHACHE TU
Maisha ni kuendelea hadi zamu yangu ya kushinda ifike. Sikatishwi tamaa na kushindwa ndipo nitaona kuwa ugumu nikipindi cha mapito kuelekea mafanikio.
 
NAWAPENDA SANA

It's me
DJ CHOKA aka MR APPETITE

(News) WASHINDI 270 WA PROMOSHE YA MKWANJA KWA WAKALA WATUMIWA PESA ZAO KWA M-PESA

 Meneja Uhusiano wa Nje wa Vodacom Tanzania,Salum Mwalim akiwaonesha waandishi wa habari(hawapo pichani)jinsi washindi wa promosheni ya Mkwanja kwa Wakala wanavyotumiwa fedha zao za ushindi Sh.100,000 kila mmoja. Droo hiyo inayowahusisha mawakala wa M-pesa nchi nzima hutoa washindi 270 kila wiki. Kutoka kushoto ni Meneja wa M-pesa Gloria Njiu, Meneja Fedha Abdon Joseph na Mhasibu Mwandamizi – M-pesa Deogratius Shrima(aliyeketi).

 Meneja Uhusiano wa Nje wa Vodacom Tanzania,Salum Mwalim akisisitiza jambo kwa  waandishi wa habari(hawapo pichani)wakati wa kuchezesha droo ya Mkwanja kwa Mawakala,Jumla ya270 walitumiwa pesa zao walizoshinda Sh. 100,000 kila mmoja kwa njia ya M-PESA,Wanaoshuhudia kutoka kushoto ni Meneja wa M-pesa Gloria Njiu, Meneja Fedha Abdon Joseph na Mhasibu Mwandamizi – M-pesa Deogratius Shrima(aliyeketi).

Mhasibu Mwandamizi wa M-pesa Deogratius Shirima (aliyeketi) akiwaonesha kutoka kulia waliosimama Meneja Uhusiano wa Nje wa Vodacom Salum Mwalim. Meneja wa Fedha – M-pesa Abdon Joseph na Meneja wa M-pesa Gloria Njiu jinsi mfumo wa malipo wa M-pesa unavyotumika kuwatumia washindi 270 wa Mkwanja Kwa Wakala kila wiki Sh.100,000 kila mmoja.

Comment Wall (90 comments)

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

At 9:37pm on January 11, 2011, martine geofrey said…
we mkali daima big up mzeeiya
At 4:20pm on December 20, 2010, dachi.com said…

DJ CHOKA İNAMAANA UTUSİKİİ Sİİ WADAU WAKO WA İSTANBUL TURKEY AU? TUMEKWAMBİA SİSİ HUKU ATUİPATİ BLOG YAKO SASA Nİ MWEZİ NATUME KUTUMİA HABALİ UME CHUNA KAMA VİPİ POPTEZAAAAAAAAAAAAAAAA TU

At 10:10pm on December 14, 2010, dachi.com said…

kaka habali yako kaka mimi ni mdau wako mkubwa sana wa blog yako mbona sisi huku blong hatuipati yapata wiki sasa hii sasa tatizo nini kaka kwanaiba ya wana blog kutoka instanbul turkey tunaomba tusaidie işpatikane kama kawa kazi njema

 

At 4:20pm on September 24, 2010, Baraka Thompson said…
Wordap dude itc mi jimmy mbonde op u rogerd dat mi......
At 8:55pm on August 31, 2010, EUPHRAIM CHRISTOPHER said…
hello dj choka,unaweza nitajia majina yako kamili,je secondary hukusoma mbezi beach secondary tangibovu? please answer me.
At 1:54am on August 31, 2010, dj jose said…
Hey ma fella mambo ni aje kaka? tupo pamoja mwaka juzi nilikuwa napiga pale Dodoma Club 84 nna Dj SS Dzzo. mwaka jana nilikuwa masai club now nipo Bagamoyo mzeiya. kazi njema.
At 1:38pm on July 26, 2010, baraka mafole said…
kaka upo juu sana aminia
At 7:32pm on July 23, 2010, miraji bendera said…
kaka upo juu ile kwa sana tuuu...!!!!!!!!! ongeza juhudi zaidi mungu atakuwezesha sana zaidi ya hapo..!!!
At 10:02pm on July 14, 2010, abdul alex said…
oyoo chokkaa we ni kwere babii yan ni sana sana arif welcome chuggah ni marilanya peperus mzefeiyyah
At 6:08pm on February 2, 2010, Denis Justin said…
hi dj Choka mzema kaka pole na kazi ya kusugua cd,mi nakutakia kazi njema 2 ila umesha pata LAPTOP?
 
 
 

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }