Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

1. design

Added by Simon Dickson on March 25, 2014

2. simon

Added by Simon Dickson on March 25, 2014

3. Shoprite advt

Added by Simon Dickson on March 25, 2014

Maisha Plus
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter

Maisha Plus's Friends

  • eric lephy gembe
  • Abel
  • Wassape
  • farhiya
  • shortguN mettayaH
  • edward benedict mwaibasa
  • David M.
  • hatice ahmet
  • Celebrities
  • Safina
  • Tatu Bady
  • angel beny
  • MKALY RASHID SAYULA
  • CARLDOS JOHNSON
  • Fungwa S.Kilozo

Music

Loading…

Maisha Plus's Discussions

Maisha Plus's Videos

  • Add Videos
  • View All

Profile Information

Status
it's complicated
Looking to
to make friends
About me
It's a TV reality show on TBC.... in Dar es salaam,TANZANIA
Likes - Movies, Music , Television, Activities, Books
TV Show - Maisha PLus
My school's/ Collage/ unversity's or Company's name
Maisha PLus ENTERTAINMENT COMPANY
Am also a member of
hi5, Facebook, Tagged, Myspace, Bebo, Mocospace
 

Watch MAISHA PLUS daily on TBC 1

NEW POLLS COMING SOON...!! ----- NEW POLLS COMING SOON...!!

Maisha Plus's Photos

  • Add Photos
  • View All

Latest Activity

Janey Godley left a comment for Maisha Plus
"Maisha, Many Happy Returns and wishing you all the best on your Birthday, From Janey Godley "
Mar 1, 2011
aisha amuri left a comment for Maisha Plus
"ukweli ni maisha plus ninzuri sana naweza sema tu kam jaman wadau wenzangu kiukweli mm mwenyew hat kama sio mshiriki wa maisha plus niseme kama nimejifunza mengi kupitia show hii ya maisha plus nikwakuwa huyu kaka mm si mfaham anae anda maisha plus…"
Feb 24, 2010
Allan replied to Maisha Plus's discussion 'Mnaionaje MAISHA PLUS ya mwaka huu (2010) ambayo ni season 2..? kupitia TBC'
"Ni kweli ninamsupport huyu bwana toka Burundi, ninaomba Masudi na wenzako sasa mfikirie namna ya ku-expand MAISHA PLUS toka TANZANIA mpaka EAST AFRICA na pia iwe inafanyika hata katika mikoa mingine na isiwe Dar tu kila inapofanyika Asante"
Feb 23, 2010
Maccabees left a comment for Maisha Plus
"hi bro masoud how are things bro? maisha plus season 2 duh imeadvance sio kama the first one full kuwajibika wenyewe tulioko nje tunaona kijiji kigumu. nakupa shavu bro kwa ubunifu wako huo"
Feb 21, 2010

MAISHA PLUS NEWS

Loading… Loading feed

Comment Wall (707 comments)

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

At 1:37pm on March 15, 2013, alegría Dickson said…

Hello
my name is Joy, i got your DI from g5click.com, and i will like to have a
good relationship with you, please i need your cooperation and assistance,
am yours Joy. please contact me with my email ok, so that i will tell you more about my self and send you my pictures. here is my email address thanks so much.
( joywarreachel@yahoo.com )

At 10:56pm on February 24, 2010, aisha amuri said…
ukweli ni maisha plus ninzuri sana naweza sema tu kam jaman wadau wenzangu kiukweli mm mwenyew hat kama sio mshiriki wa maisha plus niseme kama nimejifunza mengi kupitia show hii ya maisha plus nikwakuwa huyu kaka mm si mfaham anae anda maisha plus kweli namm nilikuwa nataka nitowe msaad wangu kidogo niw kam spons kwel wadau akikubali tuu basi mm niko tayari kuwa spons wa maisha plus tena jaman tumpe hongera sana huyu panya nasema tena hongera saana kak kapanya .ni aisha amuri wa burundi a.k.a kijana wa kitaifa a.k.a first lady mtarajiwa wa burundi bujumbura
At 5:17pm on February 24, 2010, rehema said…
ni zuri kwa ujumla ila naomba muongeze muda kwani ni mdogo
At 6:51pm on February 22, 2010, ALEX ISAYA TWEVE said…
i like to watch maisha plus its wow kp on improving
At 11:18pm on February 21, 2010, Maccabees said…
hi bro masoud
how are things bro?
maisha plus season 2 duh imeadvance sio kama the first one
full kuwajibika wenyewe tulioko nje tunaona kijiji kigumu.
nakupa shavu bro kwa ubunifu wako huo
At 2:43pm on February 16, 2010, FATMA said…
i ril like it
At 12:23pm on February 16, 2010, Happy Alexander said…
Maisha plus ipo juu, hasa kwa bibie Neema wa Shinyanga, I like her! anajua kuishi na watu

Big up Ney!
At 3:26pm on February 15, 2010, Mammy said…
HAPPY VALENTINES WADAU. Im Happy jamani na Maisha Plus ya this week 14th Feb. Kutoka kwa Kauthar ni Furaha sana kwangu ilikamilisha Usiku wa Valentine yangu Jamani. Lol yule dada ashukuru Mungu kafika hadi pale maana angeingia Top Ten ingekuwa balaaa. But Now Top Ten ni Nzuri sanaaa naweza kurudi kuitizama Maisha Plus. Big Up Steve jamani Amependeza, He is real a star Now. Tunasubiria tuu hyo Movie yake. Masoud Hongera kwa kuvumbua vipaji na kuwapa vijana ramani ya Maisha , Mfano ni Steve, Maulid, Charles na Abdul tunasubiri sanaa hiyo Movie Yao. Hope itakuwa bomba sna na itawaweka tena katika ramani nzuri ya kuonekana kwa watanzania. Big Up
At 9:27am on February 12, 2010, nurdin nuha karamagi said…
Napenda tumia fursa hii kuwapongeza uongozi wote wa maisha plus akiwepo kiongoz kaka masoud a.k.a kipanya ebana kaka yani we na pacha wako bonda daah mko juu kama povu la bia kudadadeki.
Kwa season hii ya pli iko poa sema kwa kweli swala la muda ningefurahi ingekua kama season ya kwanza j'moc saa 1 usiku naj'2 kikaangoni saa tatu usiku.Kwa kusema ukweli mshiriki ambaye namuhofia ni leonard kutoka dar huyu yujo poa hile mbaya na wasiwasi m 15 zake.ni hayo.
At 1:48pm on February 05, 2010, Junior Matukuta(Malanyingi) gave Maisha Plus a gift
At 12:57pm on February 5, 2010, Junior Matukuta(Malanyingi) said…
Big uuuuuuuups dmb inc.,hapo na maanisha hv DAVID,MASOUD na BONDA kwa jinsi mnavyo promoti vipaji na tabia mbalimbali za vijana kwa kuwaweka pamoja na wao vijana washiriki kuweza kubadilishana ideas.
Pia tumezoea kuona hapa kwetu Bongo washindi wanaandaliwa sasa cc kama wadau wa Maisha Plus tunapenda ictokee ki2 kama hicho ambapo watanzania wengi wamekitolea macho kwa kukifuatilia kipindi cha safari hii,na pia napenda kuwapongeza dmb inc,kwa jinsi mlivyoamua kuwashirikisha watanzania wengine ambao wanafuatilia kipindi ktk TBC1 na wanaopiga kura kwa kuwapa zawadi ya T-shirt na kwakaribisha kggn cku ya jumapili ili kushuudia washiriki wanao toka.
HONGERA DMB INC !!
At 6:03pm on January 31, 2010, Erasto nelson mwampiki said…
ebwana ni mzuka ashukuliwe aliyebuni kwani kaisaidia sirikali ktk kupunguza vibaka/ na mchangu kitaa hiyo ni ajira tosha wangu big uppppppppppppppppppppppppp baaaaaaaaaaaaaaaabbbbb
At 11:45am on January 31, 2010, ERIC MISAKA said…
its gud
At 10:31am on January 31, 2010, rehema mwakang'ata said…
maisha plus ya mwaka huu haielimishi kitu zaidi ya majungu tu
At 5:16pm on January 29, 2010, DIDII said…
i ril lyk the show,itz fascinating.Masud,tek care kuona watu wanaoigiza na wala hawaish maisha yao halisi,otherwiz ther r guys who r real showing off instead of living dem lyf
At 11:59am on January 29, 2010, Sailas Lowokelo said…
I like 'the maisha plus' though this year's is not very nice as that of last year., probably the selection? i don't know. Any way, i keep watching maisha plus everyday. As of 28th January conflict between members, Everyone is there to fight for being a hero, every one use different ways to make sure he/she become a winner. That lady a white one, probably pretends that others segregate her so that tanzanians will vote for her. I think that is not a proper way. Last maisha plus, That guy from Zanzibar won because of being kind to everyone, active in doing his activities, love to every one etc. The lady is supposed to be like the guy lather than using segregation point of view. She says her father did not allow her to go into maisha plus cause he disliked it i keep asking my self that is it possible for one not to accept advice from a parent? Tanzanian are watching maisha plus and are the ones who are voting 'asiwasemee watanzania kwa kuwa wanaona'.
At 9:05am on January 29, 2010, paulo said…
maisha plus ya mwaka huu ni nothing kwa kweli.
At 1:55pm on January 25, 2010, aisha amuri said…
kiukweli maisha plus ya mwaka huu imetulia sana tena naipenda sana
At 1:30pm on January 25, 2010, bajagalele mwamba said…
inapendeza sana maana they are so wise,yaani wanaambiana ukweli pale mmojawapo anapokosea
At 6:22pm on January 24, 2010, GEORGE EMANUEL said…
Hi there!
 
 
 

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }