Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

PAULO URIOH
  • Male
  • ARUSHA
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter

Music

Loading…

Gifts Received

Gift

PAULO URIOH has not received any gifts yet

Give a Gift

 

PAULO URIOH's Page

Latest Activity

PAULO URIOH posted a status
"KATIKA MAISHA NI VIGUMU SANA MTU KUJITOLEA PASIPO MALIPO YOYOTE ILA KILA KITU KINAHITAJI MAOMBEZI ILI LENGO NA HATIMA KUFIKIA BT MUNGU AMBA"
Mar 25, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'NANCY SUMARI AZINDUA KITABU CHA WATOTO NYOTA YAKO'
"goood keep it up mama"
Mar 24, 2013
PAULO URIOH posted a status
"MIC U ALL MA PEOPLES"
Mar 20, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'Binti wa Miaka Tisa ajifungua mtoto'
"IM SORY 4 THAT HUYO ALIYEFANYA HIVYO ANASTAHILI ADHABU KUBWA SANAAAAAAAAAAAA"
Feb 8, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'SOUND YAMZINGUA DIAMOND KIGOMA'
"POLE SANA ILA MBONA KAMA JUZI KATI ULIKUWA MIONGONI MWA M4C LEO VP TENA CCM AKA (CHUKUA CHAKO MAPEMA?)"
Feb 5, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'MGANGA WA DIAMOND AJITOKEZA'
"HII KALI SASA INA MAANA MAZURI YOTE YA WAGANGA TU?"
Feb 5, 2013
PAULO URIOH posted a status
"HY KUNA KITU KINASHANGAZA SANA HAPA TZ KWANN PALE MSANII ANAPOANZA KUONJA MAFANIKIO KIDOGO TU HUFARIKI DUNIA AU KUNA NN?"
Jan 31, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'Diamond alinasa penzi la Penny wa DTV, Picha ndani inajieleza yenyewe'
"jamani ustha nao kazi;hongera yake"
Jan 31, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'BREAKING NEWS: Mr.Blue atupiwa vitu nje'
"INA MAANA HADI LEO BLUE HANA NYUMBA KBSA AU NDO SWAGA ZA MJINI?"
Jan 31, 2013
PAULO URIOH posted a status
"hy mabrother and masister whats up?"
Jan 28, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'BREAKING NEWS: UPDATE 1:- Elizabeth Michael ‘Lulu’ amepata dhamana leo, wafadhili kuweka bondi ya Shilingi mil 20'
"pole mama"
Jan 28, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'USIKU WA MASTAA WA FILAMU KUTINGISHA DAR LIVE JAN 26 MWAKA HUU'
"mmmmmm ila mbona kila aliyeko ktka fani hii wanazushiwa mambo kibaoooooooooooo"
Jan 26, 2013
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'VIDEO 4 AMBAZO SHARO MILIONEA KAONEKANA NDANI'
"mungu ailaze roho ya marehemu pema pepon"
Nov 27, 2012
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'LORD EYEZ ALONGA NA WAHANDISHI WA HABARI KUHUSU KESI ZA WIZI ZINAZOMKABILI'
"mmmhh!pole kakak "
Nov 13, 2012
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'DIAMOND APATA AJARI YA GARI, CHEKI PICHA ZA AJARI HIYO'
"pole sana kaaka bt mungu akuponye "
Nov 13, 2012
PAULO URIOH commented on G5 NEWS's blog post 'SAJUKI: SASA NIKO POA , HII NDIYO NGOMA YANGU MPYA'
"vizuri sana ndugu ye2 amani"
Nov 4, 2012

Profile Information

Status
single
Looking to
to make friends
About me
LOVE IS MY RELIGIOUS
Likes - Movies, Music , Television, Activities, Books
MUSIC,ACTIVITIES
My school's/ Collage/ unversity's or Company's name
KIOMBOI SCHOOL OF NURSING
Am also a member of
Facebook, Global Publishers, Teentz, Myspace

PAULO URIOH's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Comment Wall

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

  • No comments yet!
 
 
 

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }