Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

1. UTAMU

Added by Denis Justin on July 23, 2009

2. magoma

Added by BENEDICT MAGOMA on July 2, 2014

3. kabati 2

Added by BENEDICT MAGOMA on July 2, 2014

SAA 8: 00 MCHANA WASANII WAKUTWA WAKIFANYA UCHAFU LEADERS CLUB

Na Brighton Masalu

Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu’ wakifanya mambo ya chumbani hadharani.

Tukio hilo la aibu lililoshuhudiwa na paparazi wa Risasi Mchanganyiko, lilijiri saa 8:00 mchana, jua likiwaka vilivyo katika Viwanja vya Leaders Kinondoni, Dar es Salaam Jumamosi iliyopita.
Katika tukio hilo lililojaa ulimbukeni kwa asilimia 100, wasanii hao walionekana wakiwa ‘bize’ katika moja ya kona viwanjani hapo wakifanya uchafu huo bila kujali kadamnasi iliyokuwa imefurika kwenye shindano la kumsaka chipukiza wa kuigiza lililokwenda kwa jina la Fiesta Film 2011 chini ya presenta wa Clouds TV, Zamaradi Mketema.

Wawili hao walianza kama utani, lakini kadiri muda ulivyosonga, ndivyo walivyokolea na kuanza kutoa miguno iliyovuta watu wengi waliokusanyika ili kupata ‘muvi’ hilo la bure la ngono.

Awali wasanii hao walishuhudiwa wakiwa ‘klozi’ ambapo walikwenda ‘kupozi’ chini ya mti na kuanza ‘kudendeka’ kabla ya kuzama katika hatua mbaya zaidi ya kutomasana na kuvuana nguo bila kujali kuwa ilikuwa mchana tena hadharani.

Katika kushaabikia zoezi hilo, baadhi ya watu walimtonya paparazi wetu aliyekuwa akifanya kazi yake katika shindano hilo ndipo alipotimba kwenye eneo la tukio kisha ‘kuwafotoa’.
Wakati Risasi Mchanganyiko likiwa mzigoni, baadhi ya watu uwanjani hapo waliwazingira na kuanza kuwazomea ambapo wawili hao walikuwa wapole na kuomba radhi kwa uchafu huo.
Gazeti hili liliwafuata na kuwahoji kulikoni kufanya ufuska hadharani ambapo waligeuka ‘mabubu’ wakitazama chini kwa aibu.

KUTOKA RISASI MCHANGANYIKO
Kwetu sisi tunaamini kuwa hakuna haki za binadamu kwa watu ambao siyo binadamu. Kitendo walichokifanya vijana hao wadogo kimezoeleka kwa baadhi ya wanyama na siyo binadamu. Tunawataka wasanii wengine wenye tabia kama hiyo waache mara moja.

 

SOURCE : GLOBAL PUBLISHERS

Views: 4255

Tags: 00, 8:, CLUB, LEADERS, MCHANA, SAA, UCHAFU, WAKIFANYA, WAKUTWA, WASANII

Comment

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

Comment by Enny Makeja on June 17, 2011 at 9:49am
Poa tu! acha wagonge raha kivyaoooooooooooo
Comment by innocenti marandu on June 17, 2011 at 8:48am
jamani kwanini mnaziba hizi picha wakati mwenyewe wanataka tuone live wanachotaka kukifanya?mkiziba picha watajiona wao wajanja.wekeni picha wazi ili iwe fundisho kwa wajinga wajinga kama hawaaaaaaa.ningewaona wangekula kichapo cha mbwaaaaaa mwiziiiiiiiii
Comment by Judith Leonard on June 16, 2011 at 10:54am

Sio wao ni pombe kama c ulevi, na ndo wameibukia bac yakawakuta tuloyaona. Fuck u NEEMA, shame on u an HATE both of u. Na we paparazi umelipwa sh.ngapi kwa tendo hili, hata kama ni kazi ndo uwahaibishe kiasi hiki.mmezidi nyie magazeti pendwa kwa kufuatilia maisha ya wa2. Khaaaaaaaaaaa! tuuuuuuuh.

Comment by Kulwa on June 16, 2011 at 9:01am
Bwana wee mampenzi kokote pale kama wamependa wafanye nn? hila hiyo kali ni mchana duh
Comment by Nashir Ramadhani karata on June 16, 2011 at 6:56am
hhahahahah amaa kweli  ukichelewa kufa utayaona mengi.
Comment by ismail ibrahim on June 16, 2011 at 6:41am

oyaaaaaa....... waacheni kila mtu na maisha yake je angekuwa anamsakata,kama unataka maadili mema kwenu .

 

Comment by Malika Myriam Mbena on June 16, 2011 at 3:25am
This is crazy. Shame on them
Comment by massawee.. on June 16, 2011 at 3:06am
Wakiaibishwa kidogo km hivi...cku nyingine wataenda gesti
Comment by AMOUR IBRAHIM on June 15, 2011 at 9:49pm

ingekuwa wapo wawili tu katika eneo hilo basi tunge assume shetani alikuwa watatu na kuwapa vishawishi...

but wao tena wamezidi....lakini pia itakua ni challenge kwa family zetu majumbani kwani siku hizi kuna kamsemo eti VIJANA WANAENDA NA WAKATI na wazazi au walezi wanaridhia kbsa na baadhi kuwapongeza.sio hawa wasanii pekee,angalieni bhoke alichokifanya BBA,tembeleeni fukwe za bahari on weekends moune dada zetu walivyo (Matako,matiti na vinginevyo nje nje kabisa)..kiufupi,ulimbukeni wa kuiga yasiyotuhusu umezidi. Shame on you Tabasamu & Neema

Comment by Sammie on June 15, 2011 at 8:37pm

ebana hi ni X movie kabisa where are we hedding the Tanzanian artst jamani....

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }