Like us on Facebook..!

FIND G5 ON

ADVERTISEMENT

Top 3 Photos Today

1. design

Added by Simon Dickson on March 25, 2014

2. simon

Added by Simon Dickson on March 25, 2014

3. Shoprite advt

Added by Simon Dickson on March 25, 2014

Abdulhalim's Comments

Comment Wall (130 comments)

You need to be a member of G5 world to add comments!

Join G5 world

At 9:27am on April 25, 2009, izzatabby said…
u r no one take your money, and let others feel you r not wat they think of. U deserve those milions.
At 9:25am on April 25, 2009, izzatabby said…
wale wote waliokua against nawe achana nawo kwani umeonesha mfano mzuri kwa watakao join tena maisha plus ya mwakani ujasiri wako ndo utakao kupa ushindi. waelewe kua si kiburi na kujiona eti umesoma wakafikiri ndo mambo yote walisahau kuwa hapo kilichokuwa kinahitajika ni uvumilivu na stahamala ya kutosha pamoja na ukakamavu wa kuishi na wenzako kwa moyo mmja kwa aina yoyote ile kwa shida na raha yote umeyatimiza na kusamehe wale walokutenda kwa moyo mmoja so wewe ndo kiboko yao hapo kijijini maana naamini wanaoishi kijijini wengi wao elimu kwao ni mwisho, sisemi kuwa nawadharau kuwa hawana elimu ah ah no hapa tunaangalia hasa maisha ya kijijini. Chukua milion zako kumi unstahiki bila ya wasiwasi. hongera sanaaaaaaaaaaaaaa all the best.
At 9:16am on April 25, 2009, evans91 said…
...~^+abdul+^~...
...~^+abdul+^~...
...~^+abdul+^~...
...~^+abdul+^~...
..$..$..£..£..€..€..¥..¥..
**10,000,000**
At 9:16am on April 25, 2009, evans91 said…
...~^+abdul+^~...
...~^+abdul+^~...
...~^+abdul+^~...
...~^+abdul+^~...
..$..$..£..£..€..€..¥..¥..
**10,000,000**
At 9:16am on April 25, 2009, izzatabby said…
Tunakungoja kwa hamu tusherehekee ushindi pamoja kwani hata kama utaenda zenji tutakufuata washabiki wako, mwaya uko juuuuuuuuuuu ele mbovu.
At 9:14am on April 25, 2009, izzatabby said…
ABDUL WEWE NI MSHINDI TU HAKUNA MFANO WAKO HAPO KIJIJINI.
At 9:12am on April 25, 2009, izzatabby said…
ABDUL KURA NI YAKO TU M 10 CHUKUA KIULAINI, KESHO TUPO TUNAKUNGOJA TUSHEREHEKEE USHINDI WETU, MUNGU AKUJAALIE NA AFYA NJEMA PAMOJA NA WOTE ILI TUWEZE KUFURAHIKA PAMOJA ITABIDI TUANDAE PARTY YA KUMPONGEZA MSHINDI WA MAISHA PLUS HATA KAMA UTAENDA HUKO ZENJI TUTAKUFUATA ILI TUSHEREHEKEE SIKU YA KUTAJWA USHINDI WAKO, U ROCK GUY.
At 8:42pm on April 24, 2009, hamida khamis said…
Abdulhalim anafaa hasa kuwa mshindi na anastahili kupongezwa na kila mtu kwa sababu ni mvumilivu na hana majungu pia ni mwerevu na asie na hasira wala chuki na ndio maana alimsamehe Upendo ingawaje alimtendea kitu mbaya. nakutakia kila la kheri Abdul tunakusubiri kwa shanwe Zenji.
At 7:55pm on April 24, 2009, sad mac said…
Abduli anafaa kabisa,kwani amechangamka na hana ujinga wala u ndumi la kuwili,yupo stright forward,ana jokes na ana mambo yake mwenyewe,mi kuna ile siku kanifurahisha sana wakati ana v mchoma samaki KAA yule,aah aliniua,manake yupo busy utafikiria hakuna kamera man anaemfuatilia,jamani mpeni 10m ml yake tudumishe muungano wetu.
At 5:34pm on April 24, 2009, Dak said…
Wishing you the best of luck so that you get the 10m sh. You are an intertainer.
At 5:15pm on April 24, 2009, CAT said…
MPENI ABDUL MILIONI KUMI ANAFAA
At 4:17pm on April 24, 2009, izzatabby said…
mpeni kitita chake jumapili, hongeza
At 4:14pm on April 24, 2009, AMINA said…
hi Abdul, ten million za kwako best uko juu kadri siku zinavyokaribia 26th April, 09. Ndevu atanyoa akiingia mjini kule hakubeba vifaa alijua ni kijijini kama kwamba kwamba atakwenda saloon za chini ya mnazi hivyo msameheni bure maana alivyoingia kijijini hakuwa na ndevu ila mazingira ndio yamemfanya awe na ndevu ndefu but i hope anaziweka kwenye mazingira ya usafi.
At 3:54pm on April 24, 2009, izzatabby said…
abdulhalim bomba ok, nimekuelewa badi ucjali.
At 3:42pm on April 24, 2009, Mr & Mrs Roggers said…
Abdulhalim, apewe hizo 10Mln. Jamaa anatufaa na atakuwa mwakilishi mzuri wa sanaa hii, ila mpeni elimu zaidi baada ya ushindi huo na apewe shughuli yoyo kwenye iyo kampuni kwani mko wachache sana.
At 1:00pm on April 24, 2009, izzatabby said…
tafadhali waandaaji wa shindano la maisha plus siku za kutangazwa mshindi waambieni wagombeaji wote wa milioni kumi wawe smart abdul ashave na upendo avae nguo ya kutizamika, charle kama kawaida na steve asuke bomba me nahisi mngeliwapelekea mtu wa kuwaweka waonekane smart interms of hair style face n.k ili watoke bomba wajue kua wanatoka kijijini wanarudi tena mjini.
At 12:56pm on April 24, 2009, izzatabby said…
lakini kitu kimaja tu unanikera hayo madevu yakhee huyanyoi au ndo unangoja siku ya nomination ndo uwe smart.
At 12:54pm on April 24, 2009, izzatabby said…
kura yangu nakupa wewe bwana wa kizenji
At 12:54pm on April 24, 2009, izzatabby said…
chukua milioni zako angalau ukapumzike visiwani pale forodhani, jamaa wanakungoja kwa hamu ulivyowakilisha teriffick hakuna anaekufikia.
At 11:15am on April 24, 2009, Rick said…
I vote for you men get the cash

Eric Arusha

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

#ContentAdverts{ width:488px; float:center; margin-right:15px; }